Bán đất nền dự án Hải Phòng

 ĐẤT NGÕ 92 HẢI PHONG – GẦN VINHOMES DƯƠNG KINH – GIÁ CHỈ 9XX TRIỆU!!!
990 triệu 51 m²
  • 1
  • 1
Quận Kinh Dương, Hải Phòng 27/08/2025
Tôi cần bán gấp lô đất nền dự án tại Phường Đa Phúc, Quận Kinh Dương, Hải Phòng với vị trí đắc địa chỉ cách ...
 ĐẤT NỀN NGÕ 196 HẢI PHONG – SÁT VIN DƯƠNG KINH – CHỈ 1,1X TỶ
1.195 tỷ 45 m²
  • 1
  • 1
Quận Kinh Dương, Hải Phòng 27/08/2025
Bán đất nền dự án tại Phường Anh Dũng, Quận Kinh Dương, Hải Phòng, vị trí lý tưởng ngay Ngõ 196, sát Vin Dương Kinh, ...
BÁN ĐẤT - ĐƯỜNG BẠCH THÁI BƯỞI, KHU TÁI ĐỊNH CƯ CÂY ĐA 13 GỐC, VĂN CAO, HẢI PHÒNG
9.66 tỷ 68 m²
  • 1
  • 1
Quận Ngô Quyền, Hải Phòng 06/06/2025
Đất nền lý tưởng tại Bạch Thái Bưởi, Ngô Quyền, Hải Phòng đang chờ đón bạn. Với giá chỉ 9,585 tỷ VND (có thỏa ...
Bán Lô LK05 rẻ nhất Khu Đô Thị Tân Quang Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng
0 triệu 75 m²
  • 1
  • 1
Huyện Thuỷ Nguyên, Hải Phòng 04/04/2025
Bán lô đất LK05 tại khu đô thị Tân Quang Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng với giá hấp dẫn nhất thị trường. Diện tích ...
KHƯƠNG ĐÌNH_THANH XUÂN-DT 65M2- 5 TẦNG-GIÁ 16,6TY Ô TÔ TRÁNH NHAU-THANG MÁY-KINH DOANH THUẬN TIỆN
16.9 tỷ 60 m²
  • 1
  • 1
Huyện An Lão, Hải Phòng 25/11/2024
Bán đất nền dự án tại xã An Thái, huyện An Lão, Hải Phòng – cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không ...
Bán đất tái định cư Tam Kỳ -  Vĩnh Niệm, 62m, lô góc, tuyến 2, GIÁ 7x tr/m
Bán đất tái định cư Tam Kỳ - Vĩnh Niệm, 62m, lô góc, tuyến 2, GIÁ 7x tr/m
4.9 tỷ 62 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 21/10/2024
Bán đất nền dự án tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng với thông tin chi tiết như sau: - Diện tích: 62m2 ...
Bán đất mặt đường đôi 30m TĐC Vĩnh Niệm, 60m hướng Đông Bắc, giá 78 tr/m
4.68 tỷ 60 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 18/09/2024
Chính chủ cần bán lô đất mặt đường đôi 30m tại TĐC A51 Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng. Lô đất có diện ...
Bán đất mặt đường Phạm Văn Đồng, Hải Thành sát bên dự án Vinhome Dương Kinh chuẩn bị triển khai
7.65 tỷ 170 m²
  • 1
  • 1
Quận Kinh Dương, Hải Phòng 24/08/2024
Bán lô đất nền dự án tại Phường Hải Thành, Quận Kinh Dương, Hải Phòng với vị trí đắc địa mặt đường Phạm ...
Bán lô góc ngã 4 siêu đẹp TĐC A51 Hồ Sen, 64.8m MT5m GIÁ 5.3 tỉ
5.3 tỷ 65 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 18/07/2024
Cần bán lô đất vị trí góc cực đẹp tại Tái định cư A51 Hồ Sen - Vĩnh Niệm - Diện tích 64.8m, Ngang 5m- Hướng Đông ...
Cần Chuyển Nhượng Lại Lô Đất thị trấn Trường Sơn, An Lão, Hải Phòng
750 triệu 63 m²
  • 1
  • 1
Huyện An Lão, Hải Phòng 18/06/2024
Cần sang nhượng lại lô đất thị trấn Trường Sơn, An Lão, HPDiện tích : 63m2 ( ngang 5,2m ) Hướng : Tây Nam Pháp lý : bìa ...
Bán đất vị trí xẻ khe siêu đẹp tại TĐC Tam Kỳ, diện tích 56.4m GIÁ 4.46 tỉ hàng hiếm
4.46 tỷ 56 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 16/06/2024
Bán nhà lô đất xẻ khe vô cùng đẹp tại TĐC Tam Kỳ sát Cục Thuế Thành Phố - Diện tích 56.4m, ngang 4.2m- Hướng Nam- ...
Bán đất mặt đường 30m TĐC A51 Hồ Sen, diện tích 60m GIÁ 72 tr/m , hướng Đông Bắc
4.32 tỷ 60 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 04/06/2024
Bán đất trục đường 30m khu tái định cư Hồ Sen A51 Vĩnh Niệm - Diện tích 60m, ngang 4m- Hướng ĐÔng Bắc- Đường 20m ...
!! KẸT TIỀN CẦN RA GẤP 2 LÔ LIỀN KỀ TẠI ĐƯỜNG 405, HỮU BẰNG, KIẾN THỤY, HẢI PHÒNG – Liên hệ 0392119918
25 triệu 98 m²
  • 1
  • 1
Huyện Kiến Thụy, Hải Phòng 16/05/2024
!! KẸT TIỀN CẦN RA GẤP 2 LÔ LIỀN KỀ TẠI ĐƯỜNG 405, HỮU BẰNG, KIẾN THỤY, HẢI PHÒNG – Liên hệ 0392119918 - Diện ...
Bán đất Tái định cư Hồ Sen A51, diện tích 48m Hướng Đông, GIÁ 3.12 tỉ
3.12 tỷ 48 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 19/04/2024
Chị em họ hàng xa đã về ở quê 10 năm nay, có mảnh đất nhờ bán gấp lo cho con đi Du học tại Khu tái định cư Hồ Sen ...
Tổng lượt đánh giá. 127
Điểm trung bình: 4.6/5
Bùi Thị Nhung
17:49 28/06/2021
Vũ Huy Tùng
16:48 20/04/2021