BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP

BÁN NHÀ HỒ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH_LÔ GÓC 176m2_2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ô TÔ_VIEW HỒ SIÊU VIP

  • Giá : 73.04 tỷ
  • Diện tích : 176 m2
  • Ngày đăng : 20/05/2026
  • Mã tin : 918922
  • Số phòng ngủ : 7
  • Số toilet : 7
  • Tầng : 5
Thông tin mô tả
Tài sản đẹp bậc nhất Trung Hòa Nhân Chính, đắc địa tại khu đô thị đầu tiên quận Cầu Giấy
Giao thông kết nối thuận tiện Trần Duy Hưng, Thanh Xuân Lê Văn Lương

Thiết kế nhà 5 tầng chắc chắn với 7 phòng ngủ
Lợi thế lô góc mặt tiền ~30m
Đường rộng ô tô vào nhà, sẵn hồ điều hòa cực hiếm có

Diện tích biệt thự, giá lại nhà dân, chỉ 415 triệu/m2
Sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch

LH E Tùng - MG Trung Hòa Nhân Chính
2