Mua bán nhà đất Bắc Giang

Dự án kđt Đồng Cửa 2 Lục Nam Bắc Giang đã có sổ đỏ sẵn sang tên chuyển nhượng
2 triệu 81 m²
  • 1
  • 1
Huyện Lục Nam, Bắc Giang 10/03/2026
Vị trí: Khu đô thị Đồng Cửa 2, Lục Nam Giá : 2 tỷ3 xx triệu Diện tích 71,5m2 full thổ cư Dt 81m2 giá 2865 triệu ...
 LIỀN KỀ LÔ GÓC VỊ TRÍ LÕI BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 144M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
10.08 tỷ 144 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 11/02/2026
Lô góc liền kề 144m², vị trí trung tâm dự án Bích Động Lakeside – Việt Yên, tiếp cận nhanh chuỗi tiện ích lõi. ▪ ...
 LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 111M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
7.77 tỷ 111 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 11/02/2026
Lô góc liền kề 2 mặt thoáng, nằm trên trục chính 22m dự án Bích Động Lakeside, vị trí đẹp, hiếm hàng. ▪ Diện ...
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ CĂN GÓC 82M² – GIÁ 67 TRIỆU/M²
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ CĂN GÓC 82M² – GIÁ 67 TRIỆU/M²
5.49 tỷ 82 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 11/02/2026
Bích Động Lakeside - Liền kề căn góc 82m2 - giá 67 triệu/m2 Bán liền kề căn góc, trục đường lớn 22m tại dự án Bích ...
 LIỀN KỀ TRỤC CỔNG CHÀO TRỤC CHÍNH BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 114M² | MT 6M | GIÁ 65 TRIỆU/M²
7.41 tỷ 114 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 11/02/2026
Lô liền kề 114m², tọa lạc ngay trục cổng chào dự án Bích Động Lakeside, đường rộng 22m, vỉa hè 6m, vị trí trung ...
 BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 102M² | MT 6M | TRỤC ĐƯỜNG 22M | GIÁ 65 TRIỆU/M²
6.63 tỷ 102 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 11/02/2026
Sản phẩm liền kề dự án Bích Động Lakeside – Việt Yên, Bắc Giang, nằm trên trục đường chính 22m, vỉa hè rộng 6m, ...
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ CHỈ 63 TRIỆU/M²
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ CHỈ 63 TRIỆU/M²
5.67 tỷ 90 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 11/02/2026
Căn liền kề vị trí đẹp, mặt đường 19m, hạ tầng hoàn chỉnh, khu dân cư hiện hữu. Gần sân pickleball, bóng rổ, ...
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ TỪ 61 TRIỆU/M²
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ TỪ 61 TRIỆU/M²
5.85 tỷ 90 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 11/02/2026
Liền kề dự án Bích Động Lakeside diện tích 90m², nằm trên trục đường 19m, giao thông thuận tiện, tiềm năng tăng giá ...
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ TỪ 61 TRIỆU/M²
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ TỪ 61 TRIỆU/M²
5.49 tỷ 90 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 11/02/2026
Bán liền kề mặt đường lớn 19m tại dự án Bích Động Lakeside, diện tích 90m², vị trí đẹp – dễ khai thác. Đối ...
Lô góc trung tâm Bích Động Lakeside – 97m² – mặt tiền 6m – giá từ 68tr/m²
Thỏa thuận 0 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 10/02/2026
Lô góc trung tâm Bích Động Lakeside – 97m² – mặt tiền 6m – giá từ 68tr/m² Nếu đang tìm một sản phẩm vừa để ...
BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 114M² – MT 6M – ĐƯỜNG 19M – GẦN CÔNG VIÊN - CHỈ TỪ 61 TRIỆU/M²
6.95 tỷ 114 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 09/02/2026
Sản phẩm liền kề thuộc Liền kề 4 – Bích Động Lakeside, nằm trên trục đường 19m, gần công viên cây xanh & nhà sinh ...
BÁN LÔ GÓC DIỆN TÍCH LỚN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 164,9M² – ĐƯỜNG 19M - GẦN BÃI ĐỖ XE - CHỈ TỪ 68 TRIỆU/M²
11.15 tỷ 164 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 09/02/2026
Lô góc diện tích lớn thuộc Liền kề 4 – Bích Động Lakeside, gần bãi đỗ xe, công viên cây xanh, vị trí hiếm, không ...
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 141,9M² – MT 15M – ĐƯỜNG 19M - CHỈ TỪ 68 TRIỆU/M²
9.59 tỷ 141 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 09/02/2026
Sản phẩm liền kề góc đẹp tại Bích Động Lakeside – Việt Yên, nằm trên trục đường 19m, gần công viên cây xanh, ...
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE - LÔ GÓC 125M² - MT 6M - ĐƯỜNG 19M - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN CÂY XANH
8.50 tỷ 125 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 09/02/2026
Sản phẩm liền kề vị trí góc dự án Bích Động Lakeside - Việt Yên, Bắc Giang, nằm trên trục đường 19m, tiếp giáp ...
Mở bán kđt Đồng Cửa 2 Lục Nam Bắc Giang
Mở bán kđt Đồng Cửa 2 Lục Nam Bắc Giang
Thỏa thuận 90 m²
  • 1
  • 1
Huyện Lục Nam, Bắc Giang 10/12/2025
L KĐT Đồng Cửa - Lục Nam - Cách QL31 chỉ mấy bước chân -Tập trung nhiều Doanh nghiệp, cửa hàng, chợ … - Lô đất ...
Bán ĐN dự án view đẹp, 3,1 tỷ, 85m2 tại Khu đô thị mới Đồng Cửa,xã Lục Nam, Bắc Ninh
3.10 tỷ 85 m²
  • 1
  • 1
Huyện Lục Nam, Bắc Giang 10/12/2025
DN tại Khu đô thị mới Đồng Cửa, Quốc lộ 31, Đồi Ngô, Lục Nam, Bắc Giang đang chờ đón chủ nhân mới. Diện tích ...
CẦN BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – VỊ TRÍ VÀNG ĐẦU TƯ TẠI BẮC GIANG
4 triệu 72 m²
  • 1
  • 1
Huyện Việt Yên, Bắc Giang 24/06/2025
Cần bán lô góc 2 mặt tiền với vị trí vàng tại Bắc Giang. Địa chỉ: Đồng Nhỏ, Khu công nghiệp Quang Châu, Việt Yên, ...
Chính chủ gửi bán trong tuần lô đất tại chục chính tổ dân phố Việt Hùng , Thị Trấn Thắng, Hiệp Hoà Bắc Giang