Bán đất Quận Thủ Đức

Cần bán 1 nền Đất thổ cư, hẻm 6m trước nhà - Long Bình - Thủ Đức 4.1 tỷ
4.1 tỷ 68 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 11/06/2024
Cần bán 1 nền Đất thổ cư, hẻm 6m trước nhà, và sau là mặt tiền hẻm, hẻm số 34, đường 16, ngang 4 dài 17m, tổng ...
HIỆP BÌNH PHƯỚC THỦ ĐỨC - LÔ ĐẤT GÓC VUÔNG ĐẸP - 58M2 - NGANG GẦN 5M - CHỈ 4.3 TỶ THƯƠNG LƯỢNG
4.3 tỷ 58 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 05/06/2024
+ Lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp. Hẻm rộng Xe Hơi thoải mái. + Vị trí đẹp, thuận tiện đi qua Bình Thạnh, Quận 12, Bình ...
Cần bán 1 nền Đất thổ cư, hẻm 6m trước nhà - Long Bình - Thủ Đức
4.1 tỷ 68 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 04/06/2024
Bán lô Đất Thổ cư 100% tại  Tp. Thủ Đức . Số 252/2 đường quốc lộ 13 (cũ)
Bán lô Đất Thổ cư 100% tại Tp. Thủ Đức . Số 252/2 đường quốc lộ 13 (cũ)
38 tỷ 1120 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 22/05/2024
Bán lô Đất Thổ cư 100% tại  Tp. Thủ Đức . Số 252/2 đường quốc lộ 13 (cũ), 1. Dt: 1000m2 (thực tế 1120m2), thổ cư ...
Bán lô 55m2 Full thổ cư sổ sẵn tại nhà, khu dân cư đông, mặt tiền 5m
2.55 tỷ 55 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 14/05/2024
Kẹt tiền cần bán lô đất Bình Chiểu Thủ Đức Diện tích : 55m2 thổ cứ 100%, mặt tiền trước nhà 5m Sổ sẵn công ...
Mời Gọi Đầu Tư - Lô Đất Bên Sông Hiệp Bình Chánh Cực Đẹp 200m2 Giá 13 Tỷ Nhỉnh
13.8 tỷ 200 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 13/05/2024
MỜI GỌI ĐẦU TƯ KHU BÊN SÔNG - SAU LƯNG GIGAMALL HIỆP BÌNH CHÁNH - 200M2 - CHỈ 13 TỶ NHỈNH - 200M2 ngang 10m dài 20m - ...
Cần Bán ĐẤT HẺM XE HƠI Tại 1335/3 đường tỉnh lộ 43, KP2, P.Bình Chiểu, Q.Thủ Đức, HCM
3.3 tỷ 60 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 13/05/2024
Cần Bán ĐẤT HẺM XE HƠI Tại 1335/3 đường tỉnh lộ 43, KP2, P.Bình Chiểu, Q.Thủ Đức, HCMDiện tích: 60,1 m2Giá bán: 3,3 ...
Đất Hẻm Xe Tải Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức 2565m2 Giá 58 Tỷ
58 tỷ 2565 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 13/05/2024
Đất Hẻm Xe Tải Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức 2565m2 Giá 58 Tỷ Mô tả:,ngang 22m Nở hậu 29m dài 116m Có 1963m2 thổ ...
BÁN GẤP 
822M2 ĐẤT MẶT TIỀN - ĐƯỜNG  BÌNH CHIỀU - T HỦ ĐỨC  100% THỔ CƯ HOÀN CÔNG ĐỦ.
BÁN GẤP 822M2 ĐẤT MẶT TIỀN - ĐƯỜNG BÌNH CHIỀU - T HỦ ĐỨC 100% THỔ CƯ HOÀN CÔNG ĐỦ.
46 tỷ 822 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 06/05/2024
822M2 ĐẤT MẶT TIỀN BÌNH CHIỀU - THỦ ĐỨC * SIÊU VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA CHỈ 55TR/M2.* ĐÁP ỨNG TẤT CẢ NHU CẦU KINH DOANH. * ...
HÀNG HIẾM - 1000m2 Đất Wien Sông Sài Gòn Hiệp Bình Chánh Thủ Đức Chỉ 52 Tỷ
52 tỷ 1000 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 06/05/2024
HÀNG HIẾM - 1000m2 Đất Wien Sông Sài Gòn Hiệp Bình Chánh Thủ Đức Chỉ 52 TỷMô tả lô đất ngang 23m Nở hậu 37m dài 32m ...
Quá rẻ- Cần bán mặt tiền kinh doanh chợi khiết tâm-Bình Chiểu-Kế cầu vượt Sóng Thần chỉ nhỉnh 50tr/m2
6.5 tỷ 122 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 05/05/2024
QUÁ RẺ - MẶT TIỀN KINH DOANH NGAY CHỢ KHIẾT TÂM - BÌNH CHIỂU - KẾ CẦU VƯỢT SÓNG THẦN CHỈ NHĨNH 50TR/m2. GIÁ CHỈ 6.5 ...
6.5 tỷ 122 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 05/05/2024
Quá rẻ- mặt tiền kinh doanh chợi khiết tâm-Bình Chiểu-Kế cầu vượt Sóng Thần chỉ nhỉnh 50tr/m2
6.5 tỷ 122 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 05/05/2024
QUÁ RẼ - MẶT TIỀN KINH DOANH NGAY CHỢ KHIẾT TÂM - BÌNH CHIỂU - KẾ CẦU VƯỢT SÓNG THẦN CHỈ NHĨNH 50TR/m2. GIÁ CHỈ 6.5 ...