BÁN ĐẤT PHÂN LÔ LÊ VĂN LƯƠNG_250m_MT 10m_VỈA HÈ KINH DOANH_GIÁ ĐẦU TƯ CỰC SỐC BÁN ĐẤT PHÂN LÔ LÊ VĂN LƯƠNG_250m_MT 10m_VỈA HÈ KINH DOANH_GIÁ ĐẦU TƯ CỰC SỐC BÁN ĐẤT PHÂN LÔ LÊ VĂN LƯƠNG_250m_MT 10m_VỈA HÈ KINH DOANH_GIÁ ĐẦU TƯ CỰC SỐC BÁN ĐẤT PHÂN LÔ LÊ VĂN LƯƠNG_250m_MT 10m_VỈA HÈ KINH DOANH_GIÁ ĐẦU TƯ CỰC SỐC

BÁN ĐẤT PHÂN LÔ LÊ VĂN LƯƠNG_250m_MT 10m_VỈA HÈ KINH DOANH_GIÁ ĐẦU TƯ CỰC SỐC

  • Giá : 121.25 tỷ
  • Diện tích : 250 m2
  • Ngày đăng : 18/05/2026
  • Mã tin : 918868
  • Số phòng ngủ : 1
  • Số toilet : 1
  • Tầng : 1
Thông tin mô tả
Mảnh đất trung tâm Cầu Giấy - Thanh Xuân - Giao thông thuận lợi - Kết nối nhanh VĐ2, VĐ2.5, VĐ3..

Vị trí đắc địa, phân lô, vỉa hè
Lợi thế mặt tiền rộng ~10m
Đang cho thuê kho hàng, khách mua tùy chọn khai thác
Phù hợp xây tòa Building bề thế, khai thác dòng tiền

Sổ đỏ đẹp sẵn sàng giao dịch
Giá bán: 485tr/m2
LH em Tùng - MG Trung Hoà Nhân Chính

Giá: 485 triệu / m²
2