Bán đất

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ PHƯƠNG NAM QUẬN 7, DT 120M2, SỔ HỒNG RIÊNG. LH:0932689909.
18 tỷ 120 m²
  • 1
  • 1
Quận 7, Hồ Chí Minh 17/03/2026
ĐẤT BIỆT THỰ PHƯƠNG NAM QUẬN 7 CẦN BÁN - Địa chỉ; Nguyễn Văn Linh, Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh - Vị trí đẹp, ...
Đất mặt tiền nhựa tại TP Tây Ninh giá chỉ 19.2tỷ
Đất mặt tiền nhựa tại TP Tây Ninh giá chỉ 19.2tỷ
19.2 tỷ 9930 m²
  • 1
  • 1
Thị Xã Tây Ninh, Tây Ninh 17/03/2026
Bán lại lô đất ngay thành phố Tây Ninh, đường nhựa khu văn minh. Địa chỉ: xã Tân Bình, Tp.Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh ...
Bán đất Cầu Khởi Dương Minh Châu giá chỉ 9.6 tỷ
Bán đất Cầu Khởi Dương Minh Châu giá chỉ 9.6 tỷ
9.6 tỷ 6530 m²
  • 1
  • 1
Huyện Dương Minh Châu, Tây Ninh 16/03/2026
Cần bán mảnh đất mặt tiền đường đổ nhựa ngay Cầu Khởi, Dương Minh Châu Giá: 9.6 tỷ Diện tích : 6530.3 m2 ...
Bán đất nông nghiệp 5311m2 tại đường Bà Miêu, Tân Nhựt, Bình Chánh
8.20 tỷ 5311 m²
  • 1
  • 1
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 16/03/2026
- Chính chủ Bán đất nông nghiệp diện tích 5.311m2 Vị trí đắc địa giao thông kết nối trực tiếp Vành Đai 3. Cơ hội ...

Thông tin chi tiết: nền Chính Chủ Cần Thơ mới , HIỆN TẠI LÀ CHÂU THÀNH , CÂN THƠ
760 triệu 80 m²
  • 1
  • 1
Huyện Châu Thành, Hậu Giang 15/03/2026
Thông tin chi tiết: nền Chính Chủ Cần Thơ mới , HIỆN TẠI LÀ CHÂU THÀNH , CÂN THƠ - Trung tâm giao Trọng Tâm giữa các ...
bán gấp nền đất 150m2 cực thoáng tại Bình Ân
bán gấp nền đất 150m2 cực thoáng tại Bình Ân
920 triệu 150 m²
  • 1
  • 1
Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 15/03/2026
Cần tiền gấp nên bán, giá cực kỳ hữu nghị cho khách mua ở. Thông số: Diện tích: 150 m2 (Ngang cực rộng, dễ ...
Bán gấp đất nền thổ cư Bà Lẫy Sổ sẵn công chứng ngay
Bán gấp đất nền thổ cư Bà Lẫy Sổ sẵn công chứng ngay
780 triệu 121 m²
  • 1
  • 1
Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 15/03/2026
Chuyển lên thành phố định cư cùng con cái nên cần bán lại mảnh đất tâm huyết tại Bình Ân. Đất sạch, vuông vức, ...
Cần vốn kinh doanh, bán 2 lô đất liền kề thu hồi vốn Bà Lẫy 1
730 triệu 121 m²
  • 1
  • 1
Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 14/03/2026
Ấp Bà Lẫy 1, Tăng Hòa, Gò Công Đông - Mỗi lô đều có 100m2 ONT - Đường Sáu Trong, oto trước nhà - Sổ sẵng công ...
Vì sao nhiều nhà đầu tư đang  xem đất Biệt thự tại Avana Tropic Villa
Vì sao nhiều nhà đầu tư đang xem đất Biệt thự tại Avana Tropic Villa
2.76 tỷ 468 m²
  • 1
  • 1
Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu 14/03/2026
Vì sao nhiều nhà đầu tư đang xem đất tại Avana Tropic Villa khi giá chỉ từ 5,9 triệu/m²? Bạn đã bỏ lỡ cơ hội ...
Đất chính chủ cần bán, sổ sẵng Bình Ân
Đất chính chủ cần bán, sổ sẵng Bình Ân
1.20 tỷ 200 m²
  • 1
  • 1
Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 13/03/2026
Tôi cần vốn kinh doanh nên bán 2 lô đất liền kề thuộc Bình Ân. Sổ sẵng ở nhà có thể công chứng ngay. DT: 200m2 ...
 Chỉ Còn Vài Lô Đất Biển Quất Lâm – Cơ Hội Sở Hữu Mảnh Đất Vàng Đón Sóng Du Lịch
1.92 tỷ 80 m²
  • 1
  • 1
Huyện Giao Thủy, Nam Định 11/03/2026
BÁN ĐẤT BIỂN QUẤT LÂM – 80m² – GIÁ 1,92 TỶ Diện tích: 80m² Vị trí đẹp gần biển Đất vuông vắn Khu dân cư ...
BÁN LỖ 500M2(10X50) SỔ RIÊNG, DƯỜNG 32M ĐỐI DIỆN CHỢ, DÂN ĐÔNG GIÁ 730TR/sổ
730 triệu 500 m²
  • 1
  • 1
Thị xã Dĩ An, Bình Dương 11/03/2026
Cần bán gấp 2 lô đất ngay đối diện chợ Diện tích: 10x50=500m2 tách ra được 2 sổ Giá: 730 triệu/sổ Vị trí trong ...
Bất động sản đồng cửa 2- lục nam
Bất động sản đồng cửa 2- lục nam
Thỏa thuận 71 m²
  • 1
  • 1
Huyện Lục Nam, Bắc Giang 10/03/2026
HOTKhu đô thị Đồng Cửa 2 - đã có những khách hàng đầu tiên xây nhà tại đây !!! Dự án Khu Đô Thị #Đồng_Cửa 2 ...
ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP  - GIÁ TỐT Cần bán nhanh lô đất tiềm năng tại Xã An Tây Bến Cát, Bình Dương
ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP - GIÁ TỐT Cần bán nhanh lô đất tiềm năng tại Xã An Tây Bến Cát, Bình Dương
5 tỷ 361 m²
  • 1
  • 1
Huyện Bến Cát, Bình Dương 10/03/2026
ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP  - GIÁ TỐT Cần bán nhanh lô đất tiềm năng tại Xã An Tây Bến Cát, Bình DươngĐịa chỉ ...
LÔ ĐẤT 5XX TRIỆU SÁT DỰ ÁN UTOPIA, 500M RA CCN PHÚ THÀNH, ĐẦU TƯ ĐỂ Ở, CHO THUÊ ĐÊ
390 triệu 59 m²
  • 1
  • 1
Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình 10/03/2026
Phú Thành – Lạc Thủy – Hòa Bình Tọa độ: 20°33'52.1"N – 105°42'49.3"E Nếu nhìn trên bản đồ, bạn sẽ thấy đây ...
Vợ ck em cần bán mảnh đất full thổ cư- Đoài Phương, Sơn Tây, HN (Em không tiếp  kinh doanh, cần tìm khách mua ạ)
Vợ ck em cần bán mảnh đất full thổ cư- Đoài Phương, Sơn Tây, HN (Em không tiếp kinh doanh, cần tìm khách mua ạ)
1 tỷ 97 m²
  • 1
  • 1
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 09/03/2026
Lô đất này vợ chồng em mua năm ngoái, tính xây nhà ở nhưng hiện tại hết tiền xây nên muốn bán để mua mảnh nhỏ ...
BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ - MẶT TIỀN Đường QL 30 Nguyễn Trãi, Ấp Mỹ Thuận, Xã Mỹ Thọ, Đồng Tháp
3.2 tỷ 280 m²
  • 1
  • 1
Huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp 09/03/2026
BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ - MẶT TIỀN Đường QL 30 Nguyễn Trãi, Ấp Mỹ Thuận, Xã Mỹ Thọ, Đồng ThápĐịa chỉ cũ : 038 ...
BÁN ĐẤT BIỆT THỰ PHƯƠNG NAM QUẬN 7, DT 120M2 SHR CHỈ 130TR/M2. LH:0932689909..
15.60 tỷ 120 m²
  • 1
  • 1
Quận 7, Hồ Chí Minh 09/03/2026
ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT  – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại Đường An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh
ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại Đường An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh
2.35 tỷ 115 m²
  • 1
  • 1
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 09/03/2026
ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT  – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại Đường An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh   Hồ ...
ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT  – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại Đường D9, Phường Hòa Phú, Tp Thủ Dầu Một, Bình Dương
ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại Đường D9, Phường Hòa Phú, Tp Thủ Dầu Một, Bình Dương
4.05 tỷ 150 m²
  • 1
  • 1
Thị Xã Thủ Dầu Một, Bình Dương 09/03/2026
ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT  – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại Đường D9, Phường Hòa Phú, Tp Thủ Dầu Một, Bình ...